Đồng hồ kiểm tra công suất quang Pro'skit MT-7601

1,830,000₫(Giá chưa VAT)
Thương hiệu: Pro'skit
Xuất xứ: China
Tình trạng: Còn hàng
Thời gian bảo hành: 12 tháng
Thiết bị kiểm tra công suất quang (Fiber Power Meter)Đơn giản dễ sử dụng.Thích hợp đầu kết nối: FC/SC/STTiết kiệm năng lượngĐo nhiều chế độ bước sóng: -    Multiple Mode: 850nm/ 1300nm-    Single M...

Thiết bị kiểm tra công suất quang (Fiber Power Meter)

Đơn giản dễ sử dụng.

Thích hợp đầu kết nối: FC/SC/ST

Tiết kiệm năng lượng

Đo nhiều chế độ bước sóng: 

-    Multiple Mode: 850nm/ 1300nm

-    Single Mode: 1310nm/ 1490nm/ 1550nm/ 1625nm

Hỗ trợ làm việc trong tối với màn hình hiển thị có đèn nền

Có thể lưu trữ nguồn laser làm tham chiếu mới

Đi kèm túi đeo chống sốc.


Detector type

InGaAs

Kiểu kết nối

ST/SC/FC & 2.5 mm

Hiệu chuẩn bước sóng

850/ 1300/ 1310/ 1490/ 1550/ 1625nm

Phạm vi đo

+ 6 ~ 70dBm

Độ chính xác

±0.2 dBm

Độ tuyến tính công suất đo

±0.1 dB

Độ chính xác hiển thị

± 0.01dB

Đơn vị

dBm/ mW/ µW

Giá trị so sánh tham chiếu

Modulation Detection

270Hz1KHz2KHz
(85013001310149015501625)

Đèn nền màn hình

Tự động tắt nguồn

Có (10 phút không hoạt động)

Cảnh báo pin yếu

Nguồn

AA/LR6 1.5V x 2

Kích thước

165 x 80 x 35 mm

Trọng lượng

180g


 

 

Sản phẩm bạn đã xem

popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Xin chào
close nav
DANH MỤC
DANH MỤC SẢN PHẨM